ಮಲೆನಾಡು ಪ್ರದೇಶ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮಂಡಳಿಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ 65 ವಿಧಾನ ಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ವಿಧಾನ ಸಭಾ ಸದಸ್ಯರ ವಿವರವನ್ನು ಈ ಪಟ್ಟಿ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಶ್ರೀಮತಿ. ಅಂಗಡಿ ಮಂಗಳ ಸುರೇಶ

ಬೆಳಗಾವಿ

ಶ್ರೀ ಅಣ್ಣಾಸಾಹೇಬ್ ಶಂಕರ್ ಜೊಲ್ಲೆ

ಚಿಕ್ಕೋಡಿ

ಶ್ರೀ ವಿ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಪ್ರಸಾದ್

ಚಾಮರಾಜನಗರ

ಶ್ರೀ ಜಿ.ಎಂ. ಸಿದ್ದೇಶ್ವರ

ದಾವಣಗೆರೆ

ಶ್ರೀ ಶಿವಕುಮಾರ ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ ಉದಾಸಿ

ಹಾವೇರಿ

ಶ್ರೀ ಪ್ರಹ್ಲಾದ್ ವಿ ಜೋಷಿ

ಧಾರವಾಡ

ಶ್ರೀ ಪ್ರಜ್ವಲ್ ರೇವಣ್ಣ

ಹಾಸನ

ಕುಮಾರಿ ಶೋಭಾ ಕರಂದ್ಲಾಜೆ

ಉಡುಪಿ-ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು

ಶ್ರೀ ಪ್ರತಾಪ ಸಿಂಹ

ಕೊಡಗು-ಮೈಸೂರು

ಶ್ರೀ ಬಿ.ವೈ.ರಾಘವೇಂದ್ರ

ಶಿವಮೊಗ್ಗ

ಶ್ರೀ ನಳಿನ್ ಕುಮಾರ್ ಕಟೀಲು

ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ

ಶ್ರೀ ಅನಂತಕುಮಾರ್ ಹೆಗಡೆ

ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ

ಮಾನ್ಯ ವಿಧಾನ ಸಭಾ ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಉಮೇಶ್ ಕತ್ತಿ

ಹುಕ್ಕೇರಿ

ಶ್ರೀ ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಮಾಮನಿ

ಸವದತ್ತಿ ಯಲ್ಲಮ್ಮ

ಶ್ರೀ ಕೌಜಲಗಿ ಮಹಂತೇಶ್ ಶಿವಾನಂದ

ಬೈಲಹೊಂಗಲ

ಶ್ರೀ ದೊಡ್ಡಗೌಡ್ರ ಮಹಂತೇಶ್ ಬಸವಂತ್ರಿ

ಕಿತ್ತೂರು

ಡಾ|| ಅಂಜಲಿ ಹೇಮಂತ್ ನಿಂಬಾಳ್ಕಾರ್

ಖಾನಾಪುರ

ಶ್ರೀ ಸತೀಶ್ ಎಲ್. ಜಾರಕಿಹೊಳಿ

ಯಮಕನಮರಡಿ

ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಹೆಬ್ಬಾಳ್ಕರ್

ಬೆಳಗಾವಿ (ಗ್ರಾಮೀಣ)

ಶ್ರೀ ಅಭಯ ಪಾಟೀಲ್

ಬೆಳಗಾವಿ (ದಕ್ಷಿಣ)

ಶ್ರೀ ಅನಿಲ್ ಎಸ್ ಬೆನಕೆ

ಬೆಳಗಾವಿ (ಉತ್ತರ)


ಶ್ರೀ ಆರ್. ನರೇಂದ್ರ

ಹನೂರು

ಶ್ರೀ ಎನ್ ಮಹೇಶ್

ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ (ಎಸ್.ಸಿ)

ಶ್ರೀ ಸಿ. ಪುಟ್ಟರಂಗಶೆಟ್ಟಿ

ಚಾಮರಾಜನಗರ

ಶ್ರೀ ಸಿ.ಎಸ್. ನಿರಂಜನ್ ಕುಮಾರ್

ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ


ಶ್ರೀ ಟಿ.ಡಿ. ರಾಜೇಗೌಡ

ಶೃಂಗೇರಿ

ಶ್ರೀ ಎಂ.ಪಿ.ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ

ಮೂಡಿಗೆರೆ (ಎಸ್.ಸಿ)

ಶ್ರೀ ಸಿ.ಟಿ. ರವಿ

ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು

ಶ್ರೀ ಬೆಳ್ಳಿಪ್ರಕಾಶ್

ಕಡೂರು

ಶ್ರೀ ಡಿ.ಎಸ್. ಸುರೇಶ್

ತರೀಕೆರೆ


ಶ್ರೀ ಮಾಡಾಳ್ ವಿರುಪಾಕ್ಷಪ್ಪ

ಚನ್ನಗಿರಿ

ಶ್ರೀ ಎನ್. ಲಿಂಗಣ್ಣ

ಮಾಯಾಕೊಂಡ (ಎಸ್.ಸಿ)

ಶ್ರೀ ಎಂ.ಪಿ. ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯ

ಹೊನ್ನಾಳಿ


ಶ್ರೀ ಅಮೃಪೈಯ್ಯಪ್ಪ ದೇಸಾಯಿ

ಧಾರವಾಡ

ಶ್ರೀ ಅರವಿಂದ ಬೆಲ್ಲದ

ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಧಾರವಾಡ (ಪಶ್ಚಿಮ)

ಶ್ರೀ ಸಿ.ಎಂ. ನಿಂಬಣ್ಣನವರ್

ಕಲಘಟಗಿ


ಶ್ರೀ ಲಿಂಗೇಶ ಕೆ.ಎಸ್

ಬೇಲೂರು

ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಡಿ. ರೇವಣ್ಣ

ಹೊಳೆನರಸೀಪುರ

ಶ್ರೀ ಪ್ರೀತಮ್ ಜೆ.ಗೌಡ

ಹಾಸನ

ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಕೆ. ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ

ಸಕಲೇಶಪುರ (ಎಸ್.ಸಿ)

ಶ್ರೀ ಎ.ಟಿ.ರಾಮಸ್ವಾಮಿ

ಅರಕಲಗೂಡು


ಶ್ರೀ ಬಸವರಾಜ್ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ

ಶಿಗ್ಗಾಂವ್

ಶ್ರೀ ನೆಹರು ಓಲೇಕಾರ್

ಹಾವೇರಿ (ಎಸ್.ಸಿ)

ಶ್ರೀ ಬಳ್ಳಾರಿ ವೀರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ ರುದ್ರಪ್ಪ

ಬ್ಯಾಡಗಿ

ಶ್ರೀ ಬಿ.ಸಿ. ಪಾಟೀಲ್

ಹಿರೇಕೆರೂರು


ಶ್ರೀ ಕೆ.ಜಿ. ಬೋಪಯ್ಯ

ವೀರಾಜಪೇಟೆ

ಶ್ರೀ ಎಂ.ಪಿ. ಅಪ್ಪಚ್ಚು ರಂಜನ್

ಮಡಿಕೇರಿ


ಶ್ರೀ ಎಸ್. ಅಂಗಾರ

ಸುಳ್ಯ (ಎಸ್.ಸಿ)

ಶ್ರೀ ಸಂಜೀವ ಮತಾಂದೂರು

ಪುತ್ತೂರು

ಶ್ರೀ ಉಮನಾಥ ಎ. ಕೋಟ್ಯಾನ್

ಮೂಡಬಿದ್ರೆ

ಶ್ರೀ ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜ

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ

ಶ್ರೀ ರಾಜೇಶ್ ನಾಯ್ಕ ಯು

ಬಂಟ್ವಾಳ

ಶ್ರೀ ವೈ ಭರತ್ ಶೆಟ್ಟಿ

ಮಂಗಳೂರು (ನಗರ ಉತ್ತರ)

ಶ್ರೀ ಡಿ. ವೇದವ್ಯಾಸ್ ಕಾಮತ್

ಮಂಗಳೂರು (ನಗರ ದಕ್ಷಿಣ)

ಶ್ರೀ ಯು.ಟಿ. ಖಾದರ್

ಮಂಗಳೂರು


ಶ್ರೀ ಅನಿಲ್ ಕುಮಾರ್ ಸಿ

ಹೆಚ್.ಡಿ.ಕೋಟೆ (ಎಸ್.ಟಿ)

ಶ್ರೀ ಕೆ. ಮಹದೇವ

ಪಿರಿಯಾಪಟ್ಟಣ

ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಪಿ.ಮಂಜುನಾಥ

ಹುಣಸೂರು


ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎಸ್. ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ

ಶಿಕಾರಿಪುರ

ಶ್ರೀ ಕೆ.ಎಸ್. ಈಶ್ವರಪ್ಪ

ಶಿವಮೊಗ್ಗ (ನಗರ)

ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಕುಮಾರ್ ಬಂಗಾರಪ್ಪ

ಸೊರಬ

ಶ್ರೀ ಬಿ.ಕೆ. ಸಂಗಮೇಶ್ವರ

ಭದ್ರಾವತಿ

ಶ್ರೀ ಕೆ.ಬಿ.ಅಶೋಕ ನಾಯ್ಕ

ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಗ್ರಾಮಾಂತರ (ಎಸ್.ಸಿ)

ಶ್ರೀ ಅರಗ ಜ್ಞಾನೇಂದ್ರ

ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ

ಶ್ರೀ ಹೆಚ್. ಹರತಾಳು ಹಾಲಪ್ಪ

ಸಾಗರ


ಶ್ರೀ ಕೆ. ರಘುಪತಿ ಭಟ್

ಉಡುಪಿ

ಶ್ರೀ ಹಾಲಾಡಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಶೆಟ್ಟಿ

ಕುಂದಾಪುರ

ಶ್ರೀ ಬಿ.ಎಂ. ಸುಕುಮಾರ್ ಶೆಟ್ಇ

ಬೈಂದೂರು

ಶ್ರೀ ವಿ. ಸುನಿಲ್ ಕುಮಾರ್

ಕಾರ್ಕಳ

ಶ್ರೀ ಲಾಲಾಜಿ ಆರ್ ಮೆಂಡನ್

ಕಾಪು


ಶ್ರೀ ವಿಶ್ವೇಶ್ವರ ಹೆಗಡೆ ಕಾಗೇರಿ

ಶಿರಸಿ

ಶ್ರೀಮತಿ ರೂಪಾಲಿ ಸಂತೋಷ ನಾಯ್ಕ

ಕಾರವಾರ

ಶ್ರೀ ಸುನೀಲ್ ಬಿ ನಾಯ್ಕ

ಭಟ್ಕಳ

ಶ್ರೀ ದಿನಕರ್ ಕೆ. ಶೆಟ್ಟಿ

ಕುಮಟಾ

ಶ್ರೀ ಆರ್.ವಿ. ದೇಶಪಾಂಡೆ

ಹಳಿಯಾಳ

ಶ್ರೀ ಅರಬೈಲ್ ಶಿವರಾಮ ಹೆಬ್ಬಾರ್

ಯಲ್ಲಾಪುರ


ಮಾನ್ಯ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಆಯನೂರು ಮಂಜುನಾಥ

ನೈರುತ್ಯ ಪದವೀದರರ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಮಹಂತೇಶ್ ಎಸ್ ಕೌಜಲಗಿ

ವಾಯುವ್ಯ ಪದವೀದರ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಸಂಕನೂರ ಎಸ್.ವಿ

ಪಶ್ಚಿಮ ಪದವೀದರರ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಬೋಜೆ ಗೌಡ

ನೈರುತ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಶ್ರೀಕಂಠೇಗೌಡ

ದಕ್ಷಿಣ ಪದವೀದರ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಬಸವರಾಜ ಎಸ್. ಹೊರಟ್ಟಿ

ಪಶ್ಚಿಮ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಅರುಣ್ ಶಹಪೂರ್

ವಾಯುವ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಮರಿತಿಬ್ಬೇಗೌಡ

ದಕ್ಷಿಣ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಆರ್ ಪ್ರಸನ್ನಕುಮಾರ್

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಮಾನೆ

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಪ್ರದೀಪ್ ಶೆಟ್ಟರ್

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಸಂದೇಶ್ ನಾಗರಾಜ್

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಆರ್ ಧರ್ಮಸೇನ್

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಮಹಂತೇಶ್ ಎಂ ಕವಟಗಿಮಠ

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ವಿವೇಕ್ ರಾವ್ ಪಾಟೀಲ್

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಎಂ.ಪಿ. ಸುನಿಲ್ ಸುಬ್ರಮಣಿ

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಎಂ.ಕೆ. ಪ್ರಾಣೇಶ್

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಕೋಟ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಪೂಜಾರಿ

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಕೆ. ಪ್ರತಾಪಚಂದ್ರ ಶೆಟ್ಟಿ

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಶ್ರೀಕಾಂತ್ ಎಲ್ ಗೂಟ್ನೇಕರ್

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಗೋಪಾಲ ಸ್ವಾಮಿ

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಮಲೆನಾಡು ಪ್ರದೇಶಾಭಿವೃದ್ದಿ ಮಂಡಳಿಗೆ ನೇಮಕಗೊಂಡ ಅಧಿಕಾರೇತರ ಸದಸ್ಯರುಗಳ ವಿವರ

ಶ್ರೀ ಎನ್. ಶೇಖರಪ್ಪ

ಅಂಬಾರಗೊಪ್ಪ ಗ್ರಾಮ, ಶಿಕಾರಿಪುರ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ

ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಆರ್ ಅಶೋಕ್ ನಾಯಕ್

ಅಂಗಡಿ ಗ್ರಾಮ, ಸೊರಬ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ

ಶ್ರೀ ಬಿ.ಹೆಚ್. ರಾಘವೇಂದ್ರ

ಭೀಮನಕೋಣೆ, ಸಾಗರ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ

ಶ್ರೀ ಟಿ.ಬಿ. ಜಗದೀಶ್

ಶಿವಮೊಗ್ಗ

ಶ್ರೀ ರಾಮ ಅಮೀನ್ ಪಚ್ಚನಾಡಿ

ಪಚ್ಚನಾಡಿ, ಮಂಗಳೂರು

ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಧಾಮಣಿ ಬೋರಯ್ಯ

ಯಡೇಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ, ಭದ್ರಾವತಿ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ

ಶ್ರೀ ಮಹದೇವಪ್ಪ ಎ.ಕೆ

ಯಡೇಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ, ಭದ್ರಾವತಿ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ

ಶ್ರೀ ಗಣೇಶ ನಾಯ್ಕ

ಹಿರೇಕೆರೊರು, ಹಾವೇರಿ

ಶ್ರೀ ಎ. ಜಯರಾಮ ಭಂಡಾರಿ

ಸಿದ್ದಾಪುರ, ಕುಂದಾಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಉಡುಪಿ