ಮಲೆನಾಡು ಪ್ರದೇಶ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಮಂಡಳಿಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ 65 ವಿಧಾನ ಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ವಿಧಾನ ಸಭಾ ಸದಸ್ಯರ ವಿವರವನ್ನು ಈ ಪಟ್ಟಿ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಶ್ರೀಮತಿ. ಅಂಗಡಿ ಮಂಗಳ ಸುರೇಶ

ಬೆಳಗಾವಿ

ಶ್ರೀ ಅಣ್ಣಾಸಾಹೇಬ್ ಶಂಕರ್ ಜೊಲ್ಲೆ

ಚಿಕ್ಕೋಡಿ

ಶ್ರೀ ವಿ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಪ್ರಸಾದ್

ಚಾಮರಾಜನಗರ

ಶ್ರೀ ಜಿ.ಎಂ. ಸಿದ್ದೇಶ್ವರ

ದಾವಣಗೆರೆ

ಶ್ರೀ ಶಿವಕುಮಾರ ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ ಉದಾಸಿ

ಹಾವೇರಿ

ಶ್ರೀ ಪ್ರಹ್ಲಾದ್ ವಿ ಜೋಷಿ

ಧಾರವಾಡ

ಶ್ರೀ ಪ್ರಜ್ವಲ್ ರೇವಣ್ಣ

ಹಾಸನ

ಕುಮಾರಿ ಶೋಭಾ ಕರಂದ್ಲಾಜೆ

ಉಡುಪಿ-ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು

ಶ್ರೀ ಪ್ರತಾಪ ಸಿಂಹ

ಕೊಡಗು-ಮೈಸೂರು

ಶ್ರೀ ಬಿ.ವೈ.ರಾಘವೇಂದ್ರ

ಶಿವಮೊಗ್ಗ

ಶ್ರೀ ನಳಿನ್ ಕುಮಾರ್ ಕಟೀಲು

ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ

ಶ್ರೀ ಅನಂತಕುಮಾರ್ ಹೆಗಡೆ

ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ

ಮಾನ್ಯ ವಿಧಾನ ಸಭಾ ಸದಸ್ಯರು

ಮಹಾಂತೇಶ .ಎಸ್. ಕೌಜಲಗಿ

ಬೈಲಹೊಂಗಲ
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಹಣಕಾಸು ಸಂಸ್ಥೆ

ಬಾಬಾಸಾಹೇಬ ಪಾಟೀಲ

ಕಿತ್ತೂರು

ವಿಠಲ್ ಸೋಮಣ್ಣ ಹಲಗೇಕರ

ಖಾನಾಪುರ

ಸತೀಶ್ ಎಲ್. ಜಾರಕಿಹೊಳಿ

ಯಮಕನಮರಡಿ

ಲಕ್ಷೀ ಆರ್. ಹೆಬ್ಬಾಳ್ಕರ್

ಬೆಳಗಾವಿ (ಗ್ರಾಮೀಣ)

ಅಭಯ ಪಾಟೀಲ್

ಬೆಳಗಾವಿ (ದಕ್ಷಿಣ)

ಆಸೀಫ್ (ರಾಜು) ಸೇಠ್

ಬೆಳಗಾವಿ (ಉತ್ತರ)

ಕತ್ತಿ ನಿಖಿಲ್ ಉಮೇಶ

ಹುಕ್ಕೇರಿ

ವಿಶ್ವಾಸ ವಸಂತ್ ವೈದ್ಯ

ಸವದತ್ತಿ ಯಲ್ಲಮ್ಮ


ಎಂ.ಆರ್. ಮಂಜುನಾಥ

ಹನೂರು

ಎ.ಆರ್. ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ

ಸಿ. ಪುಟ್ಟರಂಗ್ ಶೆಟ್ಟಿ

ಚಾಮರಾಜನಗರ
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಮೈಸೂರು ಸೇಲ್ಸ್‌ ಇಂಟರ್‌ ನ್ಯಾಷನಲ್‌ ಲಿಮಿಟೆಡ್

ಹೆಚ್.ಎಂ. ಗಣೇಶ್ ಪ್ರಸಾದ್

ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ


ಟಿ.ಡಿ. ರಾಜೇಗೌಡ

ಶೃಂಗೇರಿ
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕರ್ನಾಟಕ ನವೀಕರಿಸಬಹುದಾದ ಇಂಧನ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ನಿಗಮ ನಿಯಮಿತ

ನಯನಾ ಮೋಟಮ್ಮ

ಮೂಡಿಗೆರೆ

ಎಚ್.ಡಿ ತಮ್ಮಯ್ಯ

ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು

ಕೆ.ಎಸ್. ಆನಂದ್

ಕಡೂರು

ಜಿ,ಹೆಚ್. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್

ತರೀಕೆರೆ


ಬಸವರಾಜು.ವಿ. ಶಿವಗಂಗಾ

ಚನ್ನಗಿರಿ

ಕೆ.ಎಸ್ ಬಸವಂತಪ್ಪ

ಮಾಯಾಕೊಂಡ

ಡಿ,ಜಿ, ಶಾಂತನಗೌಡ

ಹೊನ್ನಾಳಿ


ವಿನಯ ಕುಲಕರ್ಣಿ

ಧಾರವಾಡ
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕರ್ನಾಟಕ ನಗರನೀರುಸರಬರಾಜು ಮತ್ತು ಒಳಚರಂಡಿ ಮಂಡಳಿ

ಅರವಿಂದ ಬೆಲ್ಲದ

ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಧಾರವಾಡ (ಪಶ್ಚಿಮ)

ಸಂತೋಷ.ಎಸ್. ಲಾಡ್

ಕಲಘಟಗಿ


ಎಚ್,ಕೆ ಸುರೇಶ್ (ಹುಲ್ಲಳ್ಳಿ ಸುರೇಶ್)

ಬೇಲೂರು

ಎಚ್,ಡಿ ರೇವಣ್ಣ

ಹೊಳೆನರಸೀಪುರ

ಸ್ವರೂಪ್ ಪ್ರಕಾಶ್

ಹಾಸನ

ಸಿಮೆಂಟ್ ಮಂಜು

ಸಕಲೇಶಪುರ

ಎ. ಮಂಜು

ಅರಕಲಗೂಡು


ಬಸವರಾಜ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ

ಶಿಗ್ಗಾಂವ್

ರುದ್ರಪ್ಪ ಮಾನಪ್ಪ ಲಮಾಣಿ

ಹಾವೇರಿ

ಬಸವರಾಜ ನೀಲಪ್ಪ ಶಿವಣ್ಣನವರ

ಬ್ಯಾಡಗಿ
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ,ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಅರಣ್ಯ ಅಭಿವೃಧ್ಧಿ ನಿಗಮ

ಉಜನೇಶ್ವರ್ ಬಸವಣಪ್ಪ ಬಣಕಾರ

ಹಿರೇಕೆರೂರು

ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಮಾನೆ

ಹಾನಗಲ್


ಎ.ಎಸ್.ಪೊನ್ನಣ್ಣ

ವೀರಾಜಪೇಟೆ

ಡಾ.ಮಂಥರ್ ಗೌಡ

ಮಡಿಕೇರಿ


ಭಾಗೀರಥಿ ಮುರುಳ್ಯ

ಸುಳ್ಯ

ಅಶೋಕ್ ಕುಮಾರ್ ರೈ

ಪುತ್ತೂರು

ಉಮಾನಾಥ್ ಕೋಟ್ಯಾನ್

ಮೂಡಬಿದ್ರೆ

ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜ

ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ

ರಾಜೇಶ್ ನಾಯ್ಕ್ .ಯು

ಬಂಟ್ವಾಳ

ಡಾ.ಭರತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ವೈ

ಮಂಗಳೂರು (ನಗರ ಉತ್ತರ)

ಡಿ. ವೇದವ್ಯಾಸ ಕಾಮತ್

ಮಂಗಳೂರು (ನಗರ ದಕ್ಷಿಣ)

ಯು.ಟಿ ಖಾದರ್

ಮಂಗಳೂರು


ಅನಿಲ್ ಚಿಕ್ಕಮಾದು

ಹೆಚ್.ಡಿ.ಕೋಟೆ
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ,ಜಂಗಲ್ ಲಾಡ್ಜಸ್

ಕೆ. ವೆಂಕಟೇಶ್

ಪಿರಿಯಾಪಟ್ಟಣ

ಜಿ.ಡಿ. ಹರೀಶ್ ಗೌಡ

ಹುಣಸೂರು


ಬಿ.ವೈ ವಿಜಯೇಂದ್ರ

ಶಿಕಾರಿಪುರ

ಎಸ್.ಎನ್ ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ(ಚೆನ್ನಿ)

ಶಿವಮೊಗ್ಗ(ನಗರ)

ಮಧು ಬಂಗಾರಪ್ಪ

ಸೊರಬ

ಬಿ.ಕೆ. ಸಂಗಮೇಶ್ವರ

ಭದ್ರಾವತಿ
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ,ಕರ್ನಾಟಕ ಗ್ರಾಮೀಣ ಮೂಲಭೂತ ಸೌಕರ್ಯಗಳ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ನಿಗಮ/ಲ್ಯಾಂಡ್ಆರ್ಮಿ

ಶಾರದಾ ಪೂರ್ಯನಾಯ್ಕ್

ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಗ್ರಾಮಾಂತರ (ಎಸ್.ಸಿ)

ಅರಗ ಜ್ಙಾನೇಂದ್ರ

ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ

ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಬೇಳೂರು

ಸಾಗರ
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಅರಣ್ಯ ಕೈಗಾರಿಕೆ ನಿಗಮ ನಿಯಮಿತ


ಯಶ್ಪಪಾಲ್. ಎ. ಸುವರ್ಣ

ಉಡುಪಿ

ಎ.ಕಿರಣ್ ಕುಮಾರ್ ಕೊಡ್ಗಿ

ಕುಂದಾಪುರ

ಗುರುರಾಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಗಂಟಿಹೊಳೆ

ಬೈಂದೂರು

ವಿ.ಸುನೀಲ್ ಕುಮಾರ್

ಕಾರ್ಕಳ

ಗುರ್ಮೆ ಸುರೇಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ

ಕಾಪು


ಭೀಮಣ್ಣ.ಟಿ. ನಾಯ್ಕ್

ಶಿರಸಿ

ಸತೀಶ್ ಸೈಲ್

ಕಾರವಾರ
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ಕರ್ನಾಟಕ ಮಾರ್ಕೇಟಿಂಗ್ ಕನ್ಸಲ್ಟೆಂಟ್ ಅಂಡ್ ಏಜೆನ್ಸಿಸ್

ಮಂಕಾಳ ವೈದ್ಯ

ಭಟ್ಕಳ

ದಿನಕರ.ಕೆ. ಶೆಟ್ಟಿ

ಕುಮಟಾ

ಆರ್.ವಿ ದೇಶಪಾಂಡೆ

ಹಳಿಯಾಳ

ಅರಬೈಲ್ ಶಿವರಾಮ ಹೆಬ್ಬಾರ

ಯಲ್ಲಾಪುರ


ಮಾನ್ಯ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯರು

ಶ್ರೀ ಹನುಮಂತ್ ಆರ್ ನಿರಾಣಿ

ವಾಯುವ್ಯ ಪದವೀದರ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಸಂಕನೂರ ಎಸ್.ವಿ

ಪಶ್ಚಿಮ ಪದವೀದರರ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಬೋಜೆ ಗೌಡ

ನೈರುತ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಮಧು ಜಿ. ಮಾದೇಗೌಡ

ದಕ್ಷಿಣ ಪದವೀದರ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಬಸವರಾಜ ಎಸ್. ಹೊರಟ್ಟಿ

ಪಶ್ಚಿಮ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಪ್ರಕಾಶ್ ಬಾಬಣ್ಣ ಹುಕ್ಕೇರಿ

ವಾಯುವ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಮರಿತಿಬ್ಬೇಗೌಡ

ದಕ್ಷಿಣ ಶಿಕ್ಷಕರ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಡಿ. ಎಸ್. ಅರುಣ್

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಸಲೀಂ ಅಹಮದ್

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಪ್ರದೀಪ್ ಶೆಟ್ಟರ್

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಸಿ. ಎನ್. ಮಂಜೇಗೌಡ

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಡಾ. ಡಿ. ತಿಮ್ಮಯ್ಯ

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಚೆನ್ನರಾಜ್ ಬಸವರಾಜ್ ಹಟ್ಟಿಹೊಳಿ

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಲಖನ್ ಲಕ್ಷ್ಮಣರಾವ್ ಜಾರಕಿಹೊಳಿ

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಕುಶಾಲಪ್ಪ ಎಂ. ಪಿ (ಸುಜಾ)

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಎಂ.ಕೆ. ಪ್ರಾಣೇಶ್

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಕೋಟ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಪೂಜಾರಿ

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ ಬಂಡಾರಿ

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಗಣಪತಿ ದುಮ್ಮಾ ಉಳ್ವೇಕರ್

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ

ಶ್ರೀ ಸೂರಜ್ ರೇವಣ್ಣ

ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರ